[section]
n
ดึงดูดขั้นสุด ยืดหยุ่นได้อย่างเต็มที่
n
จอโฆษณา LED หนึ่งในเครื่องมือที่ได้รับความนิยมสูงเพื่อให้ธุรกิจต่าง ๆ สามารถสื่อสารไปถึงลูกค้าได้อย่างมีประสิทธิภาพและน่าดึงดูด ซีรีส์ IFR ของSamsung จะนำเสนอคุณภาพของ LED ที่ดีที่สุด รวมไปถึงตัวเลือกการออกแบบที่ยืดหยุ่น และการทำงานที่มีประสิทธิภาพในทุกสภาพแวดล้อม
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
คุณภาพของภาพ LED ที่ดีที่สุด
n
ด้วยประสบการณ์จากการเป็นผู้นำในวงการนวัตกรรมเทคโนโลยีของจอแสดงผลมาหลายปี หน้าจอแสดงผลของ Samsung จะทำให้สีภาพดูมีชีวิตชีวา พร้อมด้วยนอยส์ที่ลดลง และสีเทากับดำที่ครบถ้วนทุกระดับ
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ภาพที่ละเอียดคมชัด
n
LED HDR จะสามารถเปลี่ยนคอนเทนต์ให้อยู่ในระดับ HDR ได้โดยไม่ต้องพึ่งเมตาดาต้าพิเศษใด ๆ พร้อมด้วย Dynamic Peaking กับ Inverse Tone Mapping ที่ช่วยทำให้คอนเทนต์แสดงผลได้ในระดับความสว่างที่เหมาะสมพร้อมช่วยป้องกันแสงสว่างจ้า และ Color Mapping ที่ช่วยให้แสดงสีได้อย่างแม่นยำ
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ความคมชัดทุกอณูทั้งในที่มืดและสว่าง
n
พบกับความงามที่แท้จริงไม่ว่าฉากจะสว่างหรือมืดแค่ไหนก็ตาม ซีรีส์ IFR ก็สามารถรองรับได้ถึง HDR10+ ซึ่งช่วยปรับความสว่างและคอนทราสต์ให้เหมาะสมได้แบบฉากต่อฉาก เพื่อรับประกันว่าเฟรมแต่ละเฟรมนั้นจะออกมาดูดีได้ในแบบที่ผู้สร้างต้องการ
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ประสบการณ์ HDR ระดับมโหฬาร
n
ซีรีส์ IFR ที่มีเทคโนโลยี Multi-link HDR ให้คอนเทนต์ดูมีพลังมากยิ่งกว่าที่เคย ด้วยคอนเทนต์คุณภาพ HDR ที่มีความละเอียดสูงสุดถึง 8K Multi-link HDR ยังสามารถเปลี่ยนทุกคอนเทนต์ให้มีคุณภาพระดับ HDR และเป็นผลลัพธ์ที่ยืดหยุ่นสำหรับรูปแบบและขนาดการติดตั้งต่าง ๆ โดยใช้สายเคเบิลน้อยลง
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n[ux_slider]
n
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n
n[/ux_slider]
n
* รุ่น IF015R ไม่รองรับกับการปรับหมุน
n
n
หน้าจอที่แสดงผลได้อย่างสม่ำเสมอตลอดเวลา
n
การเทียบผ่าน PC และมือถือในสถานที่ที่ผสมผสานกับการปรับเทียบแบบหลายขั้นตอนจากโรงงานทำให้หน้าจอแสดงผล LED ทั้งหมดแสดงผลความสว่างและสีได้อย่างสม่ำเสมอ Color Expert LED Mobile ช่วยมอบการเทียบที่รวดเร็วและง่ายดาย ที่ไม่ต้องใช้อุปกรณ์อื่นใดนอกจากโทรศัพท์มือถือและการเชื่อมต่อสัญญาณ Wi-Fi
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n[ux_slider]
n
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n
n
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n
n[/ux_slider]
n
ข้อมูลจำเพาะ
n[gap]
n
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n[row_inner]
n
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
IP Rating
n
IP20
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Pixel Configuration
n
120×270
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Electrical Parameter
n
50/60Hz
n[/col_inner]
n
n[/row_inner]
n[row_inner]
n
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Power Frequency
n
50/60Hz
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Power Consumption (Max)
n
617W
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Refresh Rate
n
3240Hz
n[/col_inner]
n
n[/row_inner]
n
n[/col]
n
n[/row]
n[ux_html]
n
| Product Specifications | |
|---|---|
| Operation Conditions | |
| Working Temperature | 0℃~+40℃ / 10~80%RH |
| IP Rating | IP20 |
| Physical Parameter | |
| Pixel Pitch | 2mm |
| Pixel Configuration | 120×270 |
| Diode Type | 3-in-1 2121 |
| Optical Parameter | |
| Brightness | 1000 nit |
| Contrast Ratio | 4500:1 |
| Viewing Angle (Horizontal/Vertical) | 160/160° |
| Color Temperature | 6,500K ± 500K (floating Bin) |
| Electrical Parameter | |
| Video Rate | 50/60Hz |
| Input Voltage (alternating current) | 100~240VAC |
| Power Frequency | 50/60Hz |
| Power Consumption (Max) | 617W |
| Refresh Rate | 3240Hz |
| Certification and Compliance | |
| Safety | 60950-1 |
| EMC | Class A |
n[/ux_html]
n
n[/section]
[block id=”description-project-product”]











