[section]
n
สะกดทุกสายตาที่เดินผ่าน
n
หน้าจอแสดงผล LED ซีรีส์ IEA ของ Samsung มอบคุณภาพของภาพอันน่าทึ่งได้ในราคาที่ประหยัด หน้าจอแสดงผลนี้สามารถติดตั้งได้ตามสถานที่ต่าง ๆ ที่มีข้อจำกัดเฉพาะตัวด้านพื้นที่ ช่วยให้ลูกค้าได้รับชมประสบการณ์ที่สมจริงยิ่งกว่าเดิม
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
การติดตั้งที่ง่ายกว่าและประหยัด
n
ตู้จอแสดงผลซีรีส์ IEA นั้นมีให้เลือกในสองรูปแบบ โดยเวอร์ชันแรกนั้นมีหน้าจอที่ใหญ่กว่าและเบากว่าเมื่อเปรียบเทียบกับตู้หน้าจอทั่วไป ซึ่งทำให้ติดตั้งได้ง่ายกว่าเดิม ส่วนอีกเวอร์ชันหนึ่งนั้นมีขนาดหนึ่งในสี่ของเวอร์ชันแรกซึ่งช่วยเพิ่มความยืดหยุ่นในการออกแบบได้มากยิ่งขึ้น
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n[ux_slider]
n
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n
n[/ux_slider]
n
n
n
n
n
n[ux_slider]
n
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n
n[/ux_slider]
n
แสดงสีได้อย่างแม่นยำในที่มืด ๆ
n
หน้าจอแสดงผล LED ทั่ว ๆ ไปนั้นมีปัญหาในการแสดงผลสีแดง, เขียว และน้ำเงินที่ไม่แม่นยำในสภาวะที่มีระดับสีเทาต่ำ ซีรีส์ IEA พิชิตปัญหาเหล่านี้ด้วยอัลกอริทึมที่ไม่มีใครเหมือนที่ช่วยรักษาการไล่ระดับสี R/G/B เอาไว้ได้ พร้อมมอบสีที่แม่นยำและเปี่ยมไปด้วยรายละเอียดได้ในสภาพแวดล้อมภายในอาคารมืด ๆ
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ให้ภาพหนึ่งเดียวที่ปรับมาเป็นอย่างดี
n
การปรับเทียบที่แม่นยำจากโรงงานและการปรับเทียบพิกเซลย่อยแบบเรียลไทม์ด้วยกล้อง DSLR ช่วยปรับพิกเซลย่อยทั้งหมดได้แบบละเอียดเพื่อให้ได้ความสว่างและสีที่สม่ำเสมอ และเมื่อใช้งานคู่กับการตั้งค่าภาพขั้นสูงของ Samsung LED Signage Manager ด้วยแล้ว สิ่งนี้จะทำให้ได้กานำเสนอภาพที่ยอดเยี่ยมแบบไร้เทียมทาน
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
แสดงคอนเทนต์ UHD ได้อย่างง่ายดาย
n
S-Box ของ Samsung ช่วยย่อการนำเสนอคอนเทนต์ที่ดึงดูดไว้ได้ในอุปกรณ์ศูนย์รวมเพียงเครื่องเดียว S-Box ส่งสัญญาณคอนเทนต์ UHD ไปยังหน้าจอแสดงผลซีรีส์ IEA หลาย ๆ จอได้โดยไม่ต้องพึ่งกล่องเชื่อมต่อภายนอกหรือตัวแยกสัญญาณใด ๆ ซึ่งช่วยให้ธุรกิจต่าง ๆ สามารถเพลิดเพลินไปกับการทำงานที่รวดเร็วและประหยัดงบประมาณยิ่งกว่าเดิม
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
จัดการคอนเทนต์และอุปกรณ์ได้ในทุกที่
n
การรองรับกับแพลตฟอร์ม MagicINFO ช่วยทำให้ผู้ใช้ซีรีส์ IEA เพื่อสร้าง, กำหนดตาราง และใช้งานคอนเทนต์ต่าง ๆ ได้ทั่วทั้งเครือข่ายจอโฆษณา และผู้ใช้ก็ยังสามารถเฝ้าดูและปรับการตั้งค่าของหน้าจอแสดงผลได้ พร้อมแก้ไขปัญหาด้านสมรรถนะการทำงานที่อาจเกิดขึ้นได้จากทุกแห่งผ่านการเข้าถึงจากระยะไกล
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n[gap]
n
ข้อมูลจำเพาะ
n[gap]
n
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n[row_inner]
n
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″ align=”center”]
n
Optical Parameter
n
500nit
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″ align=”center”]
n
Pixel Configuration
n
480 X 270
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″ align=”center”]
n
Refresh Rate
n
3840 Hz
n[/col_inner]
n
n[/row_inner]
n
n[/col]
n
n[/row]
n[ux_html]
n
| Product Specifications | |
|---|---|
| Operation Conditions | |
| Working Temperature | 0℃~+40℃/10~80%RH |
| IP Rating | IP20 |
| Physical Parameter | |
| Pixel Pitch | 2mm |
| Pixel Configuration | 480 X 270 |
| Diode Type | SMD 3-in-1 2121 |
| Optical Parameter | |
| Brightness | 500nit |
| Contrast Ratio | 7500:1 |
| Viewing Angle (Horizontal/Vertical) | 150/150° |
| Color Temperature | 6,500K±500K |
| Electrical Parameter | |
| Video Rate | 60 Hz |
| Input Voltage (alternating current) | 100~240VAC |
| Power Frequency | 50/60Hz |
| Power Consumption (Max) | 367 W/㎡ |
| Refresh Rate | 3840 Hz |
| Certification and Compliance | |
| Safety | 62368-1, 60950-1 |
| EMC | EMC Class A |
n[/ux_html]
n
n[/section]
[block id=”description-project-product”]










