[section]
n
ดึงดูดได้แบบสุด ๆ ยืดหยุ่นได้อย่างเต็มที่
n
จอโฆษณา LED กลายเป็นเครื่องมือที่ได้รับความนิยมขึ้นเป็นอย่างสูงเพื่อให้ธุรกิจต่าง ๆ สามารถมอบการสื่อสารที่ดึงดูดให้แก่ลูกค้าได้ ซีรีส์ IFR ของ Samsung มีทั้งคุณภาพของภาพ LED ที่ดีที่สุด, ตัวเลือกการออกแบบที่ยืดหยุ่น และการทำงานที่มีประสิทธิภาพในทุกสภาพแวดล้อม
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
คุณภาพของภาพ LED ที่ดีที่สุด
n
ด้วยการอาศัยประสบการณ์ความเป็นผู้นำของวงการและประสบการณ์ด้านนวัตกรรมเทคโนโลยีจอแสดงผลหลายปีของ Samsung หน้าจอแสดงผลนี้จะให้สีภาพที่ดูมีชีวิตชีวา, นอยส์ที่ลดลง และสีเทากับดำที่ครบถ้วนทุกระดับ
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ภาพที่ละเอียดคมชัด
n
LED HDR เปลี่ยนคอนเทนต์ใด ๆ ให้อยู่ในระดับ HDR ได้โดยไม่ต้องพึ่งเมตาดาต้าพิเศษใด ๆ Dynamic Peaking กับ Inverse Tone Mapping ช่วยทำให้คอนเทนต์แสดงผลได้ในระดับความสว่างที่เหมาะสมพร้อมช่วยป้องกันแสงสว่างจ้า ส่วน Color Mapping ก็ช่วยให้แสดงผลสีได้อย่างแม่นยำ
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
คมชัดทุกอณูทั้งในที่มืดและสว่าง
n
พบกับความงามที่แท้จริงไม่ว่าฉากจะสว่างหรือมืดแค่ไหนก็ตาม ซีรีส์ IFR รองรับ HDR10+ ซึ่งช่วยปรับความสว่างและคอนทราสต์ให้เหมาะสมได้แบบฉากต่อฉาก เพื่อรับประกันว่าเฟรมแต่ละเฟรมนั้นจะออกมาดูดีได้ในแบบที่ผู้สร้างต้องการให้มันเป็น
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ประสบการณ์ HDR ระดับมโหฬาร
n
ซีรีส์ IFR ที่มีเทคโนโลยี Multi-link HDR ให้คอนเทนต์ที่ดูมีพลังมากยิ่งกว่าที่เคยเป็นด้วยคอนเทนต์คุณภาพ HDR ที่มีความละเอียดสูงสุดถึง 8K Multi-link HDR เปลี่ยนทุกคอนเทนต์ให้มีคุณภาพระดับ HDR ได้และเป็นโซลูชันที่ยืดหยุ่นสำหรับรูปแบบและขนาดการติดตั้งต่าง ๆ โดยใช้สายเคเบิลน้อยลง
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n[ux_slider]
n
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n
n[/ux_slider]
n
* รุ่น IF015R ไม่รองรับกับการปรับหมุน
n[gap]
n
หน้าจอที่แสดงผลได้อย่างสม่ำเสมอตลอดเวลา
n
การปรับเทียบผ่าน PC และมือถือในสถานที่ที่ผสมผสานกับการปรับเทียบแบบหลายขั้นตอนจากโรงงานทำให้หน้าจอแสดงผล LED ทั้งหมดแสดงผลความสว่างและสีได้อย่างสม่ำเสมอ Color Expert LED Mobile ช่วยมอบการปรับเทียบที่รวดเร็วและง่ายดาย ที่ไม่ต้องใช้อุปกรณ์อื่นใดนอกจากโทรศัพท์มือถือและการเชื่อมต่อสัญญาณ Wi-Fi
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n[ux_slider]
n
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n
n
n
n
n[/col]
n
n[/row]
n
n[/ux_slider]
n[gap]
n
เหมาะสำหรับสตูดิโอ
n
ซีรีส์ IFR ของ Samsung นั้นสร้างขึ้นมาเพื่อการถ่ายทำในสตูดิโอ ด้วยการรองรับกับการซิงค์เฟรมเรตและรีเฟรชเรตที่สูงเพื่อลดเส้นกะพริบต่าง ๆ ให้เหลือน้อยที่สุด หน้าจอแสดงผลจึงทำให้โปรดิวเซอร์สามารถสร้างคอนเทนต์ที่น่าดึงดูดและดูสมจริงได้อย่างยิ่ง ด้วยรายละเอียดในระดับที่ไม่เคยเห็นมาก่อน
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n[gap]
n
ข้อมูลจำเพาะ
n[gap]
n
n[row]
n
n[col span__sm=”12″]
n
n[row_inner]
n
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Optical Parameter
n
900nit
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Pixel Configuration
n
240×135
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Electrical Parameter
n
50/60Hz
n[/col_inner]
n
n[/row_inner]
n
n[/col]
n
n[/row]
n[ux_html]
n
| Product Specifications | |
|---|---|
| Operation Conditions | |
| Working Temperature | 0℃~+40℃/10~80%RH |
| IP Rating | IP20 |
| Physical Parameter | |
| Pixel Pitch | 4mm |
| Pixel Configuration | 240×135 |
| Diode Type | 3-in-1 2121 |
| Optical Parameter | |
| Brightness | 900nit |
| Viewing Angle (Horizontal/Vertical) | 160/160° |
| Color Temperature | 6,500K±500K (floating Bin) |
| Electrical Parameter | |
| Video Rate | 50/60Hz |
| Input Voltage (alternating current) | 100~240VAC |
| Power Frequency | 50/60Hz |
| Power Consumption (Max) | 510W |
| Refresh Rate | 3240Hz |
| Certification and Compliance | |
| Safety | 60950-1 |
| EMC | Class A |
n[/ux_html]
n
n[/section]
[block id=”description-project-product”]











