[section]
n
สะกดสายตาของผู้คนที่เดินผ่านไปผ่านมาด้วยคอนเทนต์ที่เยี่ยมยอด
n
พบกับซีรีส์ XRB ซึ่งเป็นการแสดงผลภายนอกอาคารอันลงตัวสำหรับการให้ข้อมูลในระยะใกล้ ด้วยการมองเห็นที่คมชัดอันเกิดจากคุณภาพของภาพที่เยี่ยมยอด การแสดงผลนี้จะสามารถดึงดูดผู้ชมพร้อมติดตั้งและดูแลรักษาได้อย่างง่ายดาย ซึ่งช่วยเพิ่มประสิทธิภาพให้กับการดำเนินงานของธุรกิจ
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ภาพที่ยอดเยี่ยมและคมชัด
n
ดึงดูดสายตาผู้คนที่เดินผ่านไปมาด้วยภาพที่มีชีวิตชีวา ซีรีส์ XRB ที่มีความสว่างถึง 5,000 nit นี้สามารถมองเห็นได้อย่างชัดเจนท่ามกลางแดดจ้า ซึ่งช่วยให้สามารถรับชมคอนเทนต์ระยะใกล้ได้อย่างไร้ที่ติไม่ว่าลูกค้าจะแค่เดินผ่านหรือเดินเข้ามาในร้านก็ตาม
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ดีไซน์กะทัดรัดที่ติดตั้งได้อย่างง่ายดาย
n
ติดตั้งได้อย่างง่ายดาย ซีรีส์ XRB ของ Samsung รุ่นนี้มีการติดตั้งที่เรียบง่ายและง่ายดายกว่าเดิมมาก ซึ่งหมายความว่าการแสดงผลจะพร้อมใช้งานได้เร็วกว่าที่เคย ด้วยตู้สองตู้ที่มีน้ำหนักเพียง 7.8 กก. หรือ 14 กก. และบางเฉียบเพียง 64 มม. ซึ่งสามารถติดตั้งได้เพียงคนเดียว อันจะทำให้การติดตั้งเป็นไปอย่างรวดเร็วยิ่งขึ้น
n
n
n
n
n
n
n
n
* ความหนาอิงตามตู้ P2.9 ส่วนตู้ P3.9 มีความหนา 64.5 มม.
n
n
n
n
การติดตั้งที่ยืดหยุ่นในทุก ๆ ที่
n
ตัวเลือกการติดตั้งได้อย่างหลากหลายนี้ทำให้ซีรีส์ XRB เป็นโซลูชันที่เหมาะสำหรับทุกธุรกิจที่ต้องการการแสดงผลภายนอกอาคาร นอกจากนี้ ยังมีอุปกรณ์เสริมต่าง ๆ เพื่อช่วยให้ติดตั้งจอแสดงผลได้อย่างง่ายดายในสภาพแวดล้อมหลากหลายแบบ เช่น การแขวน การวางซ้อน และการติดตั้งในลักษณะรูปตัว L
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ดูแลรักษาได้อย่างง่ายดาย
n
ด้วยองค์ประกอบทั้งหมดที่สามารถถอดประกอบได้ตั้งแต่กล่องพลังงานไปจนถึงโมดูล ซีรีส์ XRB จึงรองรับกับการดูแลรักษาได้ทั้งจากด้านหน้าและด้านหลัง ซึ่งทำให้การบำรุงรักษาง่ายดายกว่าเดิมและสามารถทำได้แม้จะอยู่ในพื้นที่ที่จำกัดก็ตาม พร้อมยังทำให้ธุรกิจต้องหยุดการดำเนินงานน้อยที่สุด
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
สมรรถนะที่ลงตัวในทุกสภาพแวดล้อม
n
สร้างขึ้นมาให้ทนต่อสภาพแวดล้อมต่าง ๆ ด้วยดีไซน์มาตรฐาน IP65/65 ที่รองรับกับสภาพแวดล้อมภายนอกอย่างเต็มที่ ซีรีส์ XRB จึงสามารถให้ประสิทธิภาพได้อย่างต่อเนื่องไม่ว่าสภาพแวดล้อมจะเป็นอย่างไรก็ตาม นอกจากนี้ การแสดงผลยังมาพร้อมกับวัสดุต้านรังสียูวีที่ช่วยรักษารูปลักษณ์ของการแสดงผลไว้ได้
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ข้อมูลจำเพาะ
n[row h_align=”center”]
n
n[col span=”9″ span__sm=”12″ align=”center”]
n
n[row_inner h_align=”center”]
n
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
IP Rating
n
IP65
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Physical Parameter
n
3.9mm
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Optical Parameter
n
5000nit
n[/col_inner]
n
n[/row_inner]
n
n[/col]
n
n[/row]
n[ux_html]
n
| Product Specifications | |
|---|---|
| Operation Conditions | |
| Working Temperature | -30 ~ 50℃ / 10% ~ 90% |
| IP Rating | IP65 |
| Physical Parameter | |
| Pixel Pitch | 3.9mm |
| Pixel Configuration | 128 × 128 |
| Diode Type | SMD1921 |
| Optical Parameter | |
| Brightness | 5000nit |
| Contrast Ratio | 4,000:1 |
| Viewing Angle (Horizontal/Vertical) | 160/160° |
| Color Temperature | 6500K±500K |
| Electrical Parameter | |
| Video Rate | 50/60Hz |
| Input Voltage (alternating current) | 100~240VAC |
| Power Frequency | 50/60Hz |
| Power Consumption (Max) | 760 W/㎡ |
| Refresh Rate | ≥3,840 Hz |
| Certification and Compliance | |
| Safety | 60950-1, 62368 |
| EMC | Class A |
n[/ux_html]
n
n[/section]
[block id=”description-project-product”]










