[section]
n
การดึงดูดภายนอกอาคารโฉมใหม่
n
ซีรีส์ XAT ถูกออกแบบมาเพื่อแสดงผลคอนเทนต์ต่อผู้ชมที่อยู่กลางแจ้งได้โดยไม่ต้องคำนึงถึงสภาพแวดล้อมภายนอก โซลูชันจอโฆษณาที่เหมาะกับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งทุกรูปแบบนี้จะช่วยให้ธุรกิจต่าง ๆ บรรลุเป้าหมายของตนเองได้ ผ่านการสื่อสารที่มากขึ้นโดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายไปกับความเสียหาย
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ภาพที่คมชัดและสม่ำเสมอ
n
ไม่ว่าสภาพอากาศหรือแสงรอบ ๆ นั้นจะเป็นเช่นไรก็ตาม ซีรีส์ XAT จะแสดงคอนเทนต์ให้เห็นได้อย่างสมบูรณ์และสม่ำเสมอ หน้าจอแสดงผลเหล่านี้ยังสามารถสตรีมวิดีโอได้อย่างดี
nไร้อาการเพี้ยนหรือติดขัดใด ๆ ด้วยรีเฟรชเรตที่สูง และสามารถขจัดแสงรบกวนออกไปได้ผ่านการแสดงผลด้วยความสว่างสูงอย่างสม่ำเสมอตลอดเวลา
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ทนทานต่อสภาพแวดล้อมกลางแจ้ง
n
ซีรีส์ XAT สามารถทำงานได้อย่างต่อเนื่องเมื่อต้องเจอกับอุณหภูมิสูง ๆ, ความชื้นที่สูง และสถานการณ์อันไม่พึงประสงค์จากธรรมชาติ ด้วยมาตรฐาน IP ที่รับรองการป้องกันอย่างยอดเยี่ยมทั้งตรงด้านหน้า (มาตรฐาน IP65) และด้านหลัง (มาตรฐาน IP65) ของหน้าจอแสดงผล
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ดีไซน์ที่ใช้งานง่าย
n
ซีรีส์ XAT ออกแบบมาเพื่อเพิ่มความสะดวกสบายให้ผู้ใช้ หูจับแบบซ่อนช่วยให้ทำการขนส่งได้อย่างง่ายดายและประหยัดพื้นที่ หัวเชื่อมต่อแบบ ‘เสียบเพื่อใช้งาน’ ตรงด้านล่างของ
nตู้จอแสดงผลนั้นช่วยประหยัดเวลาในการเดินสาย และดีไซน์ปีกกันฝุ่นที่ช่วยป้องกันไม่ให้มีฝุ่นเข้าไปในตู้จอแสดงผลได้
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
การติดตั้งและการบำรุงรักษาที่ง่ายดาย
n
ตู้ที่มีขนาดเบาและบางกับการเดินสายเคเบิลแบบจุดเดียวนั้นช่วยให้ประหยัดทั้งต้นทุนและเวลาในการติดตั้ง พร้อมด้วยความสามารถในการบำรุงรักษาได้จากทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ทำให้ประหยัดพื้นที่และดูแลรักษาได้อย่างง่ายดาย
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
การใช้งานที่ปลอดภัยและมั่นคง
n
ซีรีส์ XAT นั้นถูกสร้างขึ้นมาอย่างพิถีพิถันโดยคำนึงถึงความปลอดภัยเป็นสำคัญ เบรกเกอร์แผงวงจรเป็นตัวช่วยป้องกันการลัดวงจร, แรงดันไฟเกิน หรือกระแสไฟเกินได้อย่างสมบูรณ์ ซึ่งมาตรการการป้องกันนี้จะช่วยป้องกันความเสียหายในอนาคตได้
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
การจัดการแบบครอบคลุม
n
ไม่ว่าจะเป็นตั้งแต่การวางแผนไปจนถึงการดูแลรักษา Samsung การันตีการจัดการจอโฆษณาที่ราบรื่น เพื่อช่วยประหยัดทั้งเวลาและเงิน ผู้เชี่ยวชาญของเราได้ออกแบบ
nและสร้างหน้าจอแสดงผลที่ตรงตามความต้องการของลูกค้าทุกราย พร้อมทั้งยังให้บริการความช่วยเหลือตลอดเวลาเพื่อช่วยแก้ไขปัญหาและป้องกันการหยุดชะงักใด ๆ ที่อาจเกิดขึ้นได้
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ข้อมูลจำเพาะ
n[gap]
n
n[row h_align=”center”]
n
n[col span=”9″ span__sm=”12″ align=”center”]
n
n[row_inner]
n
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Pixel Configuration
n
96×96
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Optical Parameter
n
6000 nit
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Viewing Angle (Horizontal/Vertical)
n
140/100°
n[/col_inner]
n
n[/row_inner]
n[row_inner]
n
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Power Frequency
n
50/60Hz
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Electrical Parameter
n
50/60Hz
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Power Consumption (Max)
n
780 W/㎡
n[/col_inner]
n
n[/row_inner]
n
n[/col]
n
n[/row]
n[ux_html]
n
| Product Specifications | |
|---|---|
| Operation Conditions | |
| Working Temperature | -30°C to 50°C / 10% to 90% |
| IP Rating | N/A |
| Physical Parameter | |
| Pixel Pitch | 10mm |
| Pixel Configuration | 96×96 |
| Diode Type | SMD2727 |
| Optical Parameter | |
| Brightness | 6000 nit |
| Contrast Ratio | 3000:1 |
| Viewing Angle (Horizontal/Vertical) | 140/100° |
| Color Temperature | 6500K±500K |
| Electrical Parameter | |
| Video Rate | 50/60Hz |
| Input Voltage (alternating current) | 100~120VAC or 200~240VAC |
| Power Frequency | 50/60Hz |
| Power Consumption (Max) | 780 W/㎡ |
| Refresh Rate | 7680 Hz |
| Certification and Compliance | |
| Safety | 62368 |
| EMC | Class A |
n[/ux_html]
n
n[/section]
[block id=”description-project-product”]













