[section]
n
จอแสดงผลที่สะกดทุกสายตา
n
จอแสดงผล LED ในซีรีส์ IEC ของ Samsung ที่จะดึงดูดทุกสายตาด้วยความสวยงามสบายตาในทุกสภาพแวดล้อม พร้อมด้วยภาพที่สว่างคมชัด เพื่อมอบประสบการณ์การรับชมที่สมจริง ที่มากับดีไซน์ที่ยืดหยุ่น สะดวกต่อการติดตั้ง
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ให้ภาพที่ความละเอียดคมชัด
n
ดึงดูดสายตาผู้คนที่เดินผ่านไปมาด้วยภาพที่สว่างสดใส มีความสว่างถึง 600 nit ช่วยให้สามารถรับชมและดื่มด่ำกับคอนเทนต์ได้อย่างต่อเนื่องแม้จะดูจากระยะใกล้ หรือเพียงแค่เดินผ่านหรือเดินเข้ามาในร้านก็ตาม
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n
ดีไซน์กะทัดรัด ติดตั้งง่าย
n
ติดตั้งได้ง่ายขึ้นกว่าเดิม มอบประสบการณ์ติดตั้งและใช้งานที่ดีกว่าเดิม ตู้อุปกรณ์นี้ออกแบบให้บางเฉียบและมีน้ำหนักเบาเพียง 5.6 กก.* และมีความลึก 38 มม. สามารถติดตั้งเพียงคนเดียวได้อย่างง่ายดาย
n
n
n
n
n
n
n
n
*น้ำหนักนี้อิงตามซีรีส์ IEC, ซีรีส์ IEC-L ที่มีน้ำหนัก 5.0 กก. ต่อตู้
n
n
n
n
จอแสดงผลแบบอเนกประสงค์ ติดตั้งที่ไหนก็ได้
n
มีตัวเลือกการติดตั้งได้อย่างหลากหลาย ทำให้ซีรีส์ IEC เป็นโซลูชันที่เหมาะสำหรับทุกธุรกิจ และมีอุปกรณ์เสริมต่าง ๆ เพื่อช่วยให้ติดตั้งจอแสดงผลได้อย่างง่ายดายในสภาพแวดล้อมหลากหลายแบบ เช่น การแขวน การวางซ้อน และการติดตั้งในลักษณะรูปตัว L
n
n
n
n
n
n
n
n
n
n[gap]
n
ข้อมูลจำเพาะ
n[gap]
n
n[row h_align=”center”]
n
n[col span=”9″ span__sm=”12″]
n
n[row_inner]
n
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Physical Parameter
n
1.25mm
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Pixel Configuration
n
480×270
n[/col_inner]
n[col_inner span=”4″ span__sm=”12″]
n
Optical Parameter
n
600nit
n[/col_inner]
n
n[/row_inner]
n
n[/col]
n
n[/row]
n[ux_html]
n
| Product Specifications | |
|---|---|
| Operation Conditions | |
| Working Temperature | -10 ~ 40 ℃ / 10% ~ 80% |
| IP Rating | IP 30 |
| Physical Parameter | |
| Pixel Pitch | 1.25mm |
| Pixel Configuration | 480×270 |
| Diode Type | SMD1010 |
| Optical Parameter | |
| Brightness | 600nit |
| Contrast Ratio | N/A |
| Viewing Angle (Horizontal/Vertical) | 170/160° |
| Color Temperature | 12000K±500K |
| Electrical Parameter | |
| Video Rate | 50/60Hz |
| Input Voltage (alternating current) | 100~240VAC |
| Power Frequency | 50/60Hz |
| Power Consumption (Max) | 556 W/㎡ |
| Refresh Rate | 3840 Hz |
| Certification and Compliance | |
| Safety | 60950-1, 62368 |
| EMC | Class A |
n[/ux_html]
n
n[/section]
[block id=”description-project-product”]









