| BRAND | HIKVISION |
| Model | DS-2DE2A204IW-DE3 |
| ความละเอียด | 2MP (1920×1080) |
| เลนส์ | 2.8 mm – 12 mm |
| มุมมอง | 100.5 องศา – 32.6 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | อินฟราเรด 20 เมตร |
| การย้อนแสง | 120dB WDR |
| การบันทึกเสียง | มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| มาตรฐานการกันน้ำ | IP67, IK10 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 0.5 กก. |
| ขนาด | 13.0 × 10.0 × 10.0 เซนติเมตร |
| BRAND | HIKVISION |
|---|---|
| Model | DS-2DE2A204IW-DE3 |
| ความละเอียด | 2MP (1920×1080) |
| เลนส์ | 2.8 mm – 12 mm |
| มุมมอง | 100.5 องศา – 32.6 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | อินฟราเรด 20 เมตร |
| การย้อนแสง | 120dB WDR |
| การบันทึกเสียง | มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| มาตรฐานการกันน้ำ | IP67, IK10 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 0.5 กก. |
| ขนาด | 13.0 × 10.0 × 10.0 เซนติเมตร |




