| BRAND | HIKVISION |
| Model | DS-2CD2726G2-IZS |
| ความละเอียด | 2MP (1920×1080) |
| เลนส์ | 2.8 mm – 12 mm |
| มุมมอง | 113 องศา – 31 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | อินฟราเรด 40 เมตร |
| การย้อนแสง | 120dB WDR |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| มาตรฐานการกันน้ำ | IK10, IP66 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 1.7 กก. |
| ขนาด | 24.4 × 17.4 × 17.3 เซนติเมตร |
| BRAND | HIKVISION |
|---|---|
| Model | DS-2CD2726G2-IZS |
| ความละเอียด | 2MP (1920×1080) |
| เลนส์ | 2.8 mm – 12 mm |
| มุมมอง | 113 องศา – 31 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | อินฟราเรด 40 เมตร |
| การย้อนแสง | 120dB WDR |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| มาตรฐานการกันน้ำ | IK10, IP66 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 1.7 กก. |
| ขนาด | 24.4 × 17.4 × 17.3 เซนติเมตร |




