(ECO II-1000I) Syndome UPS (เครื่องสำรองไฟ) ECO-II 1000VA/500W
[block id=”short-description-product”]
฿1,700
ราคาสินค้าไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
ติดต่อสอบถามราคาพิเศษ
Line : @greatocean
Tel : 099-495-8880
Facebook : https://www.facebook.com/gtoengineer/
Email : support@gtoengineer.com
(ECO II-1000I) Syndome UPS (เครื่องสำรองไฟ) ECO-II 1000VA/500W
[block id=”short-description-product”]
| Product Type | UPS |
|---|---|
| Brand | SYNDOME |
| Series | ECO-II |
| Technology | Line-Interactive |
| Output Power | 1000VA/500W |
| Output Voltage | 220V ±10% |
| Output Frequency | 50Hz ± 0.2% |
| Input Voltage | 220 VAC |
| Input Frequency | 50 Hz ± 10% |
| Input Voltage Range | 220V ±25% |
| Battery Type | Sealed Lead Acid – 12V/7Ah*1 |
| Form Factors | Tower |
| Dimension | 96 x 138 x 286 mm. |
| Weight | 6.5 Kg. |
| Warranty | 2Year Onsite |
