(CLAIRE II-1000) Syndome UPS (เครื่องสำรองไฟ) Claire II 1000VA/700W
[block id=”short-description-product”]
฿7,300
ราคาสินค้าไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
ติดต่อสอบถามราคาพิเศษ
Line : @greatocean
Tel : 099-495-8880
Facebook : https://www.facebook.com/gtoengineer/
Email : support@gtoengineer.com
(CLAIRE II-1000) Syndome UPS (เครื่องสำรองไฟ) Claire II 1000VA/700W
[block id=”short-description-product”]
| Product Type | UPS |
|---|---|
| Brand | SYNDOME |
| Series | Claire II |
| Technology | Line Interactive |
| Output Power | 1000VA / 700W |
| Output Voltage | 220V ±10% |
| Output Frequency | 50Hz ± 0.2% |
| Input Voltage | 220 VAC |
| Input Frequency | 50 Hz ± 10% |
| Input Voltage Range | 220V ±25% |
| Battery Type | Sealed Lead Acid – 12V/7Ah*2 |
| Form Factors | Tower |
| Dimension | 140 x 327 x 191 mm |
| Weight | 11.8 kg |
| Warranty | 2 Years Onsite |
