18-port – 16x1G + 2xCombo, Power budget 250W
[block id=”description-project-product”]
ราคาสินค้าไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
ติดต่อสอบถามราคาพิเศษ
Line : @greatocean
Tel : 099-495-8880
Facebook : https://www.facebook.com/gtoengineer/
Email : support@gtoengineer.com
18-port – 16x1G + 2xCombo, Power budget 250W
[block id=”description-project-product”]
| Interface | 16x 100/1000 Mbps 2x 1G Combo RJ-45/SFP |
|---|---|
| PoE Ports | 16x (250W) PoE 802.3af/at |
| Flash/RAM | n/a |
| Throughput | 26.7 Mpps |
| Switch capacity | 36 Gbps |
| MAC Table address | 8K |
| AC voltage | 100 – 240 V AC, 50/60 Hz |
| Dimension (WxDxH) | 330 x 230 x 44 mm |
| weight | 2.42 kg. |
| Warranty | 3 years |