(ECO II-1200-LCD) Syndome UPS (เครื่องสำรองไฟ) ECO-II 1200VA/720W
[block id=”short-description-product”]
฿3,700
ราคาสินค้าไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
ติดต่อสอบถามราคาพิเศษ
Line : @greatocean
Tel : 099-495-8880
Facebook : https://www.facebook.com/gtoengineer/
Email : support@gtoengineer.com
(ECO II-1200-LCD) Syndome UPS (เครื่องสำรองไฟ) ECO-II 1200VA/720W
[block id=”short-description-product”]
| Product Type | UPS |
|---|---|
| Brand | SYNDOME |
| Series | ECO-II |
| Technology | Line-Interactive |
| Output Power | 1200VA / 720W |
| Output Voltage | 145-280 VAC |
| Output Frequency | 50Hz ± 0.2% |
| Input Voltage | 220 VAC |
| Input Frequency | 50 Hz ± 10% |
| Input Voltage Range | 220V ±25% |
| Battery Type | Sealed Lead Acid – 12V/7Ah*2 |
| Form Factors | Tower |
| Dimension | 148 x 178 x 298 mm |
| Weight | 8.7 kh |
| Warranty | 2 Years Onsite |
