| BRAND | Gigabyte |
| Model | GeForce GTX 1650 D6 OC 4G (rev. 2.0) |
| Slot | 1 x PCIe 3.0 x16 Slot |
| Chipset | Nvidia |
| Series | Nvidia GeForce 16 Series |
| GPU Model | GeForce GTX 1650 |
| ความเร็ว GPU | 1635 MHz |
| ความเร็ว RAM | 12000 MHz |
| ขนาดความจุ RAM | 4 GB |
| ชนิดของ RAM | GDDR6 |
| CUDA Core / Compute Units / Stream Processor | 896 |
| Length | 172 mm |
| Width | 122 mm |
| Height | 40 mm |
| Bus Width | 128 bit |
| ความละเอียดสูงสุด | 7680 x 4320 |
| DirectX | 12 |
| รองรับ Cross Fire/SLI | No |
| DVI Port | 1 (DVI-D) Port |
| HDMI Port | 1 (Version 2.0b) Port |
| Display Port | 1 (Version 1.4) Port |
| Option Port | – Port |
| อัตราการกินไฟ | ≈ 75 W |
| Need Power Supply | 300 W |
| Power Connectors | 1 x 6 Pin |
| การรับประกัน | 3 Years |
| Model | GeForce GTX 1650 D6 OC 4G (rev. 2.0) |
|---|---|
| Slot | 1 x PCIe 3.0 x16 Slot |
| Chipset | Nvidia |
| Series | Nvidia GeForce 16 Series |
| GPU Model | GeForce GTX 1650 |
| ความเร็ว GPU | 1635 MHz |
| ความเร็ว RAM | 12000 MHz |
| ขนาดความจุ RAM | 4 GB |
| ชนิดของ RAM | GDDR6 |
| CUDA Core / Compute Units / Stream Processor | 896 |
| Length | 172 mm |
| Width | 122 mm |
| Height | 40 mm |
| Bus Width | 128 bit |
| ความละเอียดสูงสุด | 7680 x 4320 |
| DirectX | 12 |
| รองรับ Cross Fire/SLI | No |
| DVI Port | 1 (DVI-D) Port |
| HDMI Port | 1 (Version 2.0b) Port |
| Display Port | 1 (Version 1.4) Port |
| Option Port | – Port |
| อัตราการกินไฟ | ≈ 75 W |
| Need Power Supply | 300 W |
| Power Connectors | 1 x 6 Pin |
| การรับประกัน | 3 Years |








