| BRAND | HIKVISION |
| Model | DS-2CD2047G2H-LI(2.8mm)(eF)(O-STD) |
| รูปทรง | กระบอก |
| ความละเอียด | 4MP (2560×1440) |
| เลนส์ | 2.8 mm. |
| มุมมอง | 104 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | “””IR : Up to 40 m White Light : Up to 40 m””” |
| การย้อนแสง | 130 dB |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 0.75 กก. |
| ขนาด | 12 × 23.4 × 11.7 เซนติเมตร |
| BRAND | HIKVISION |
|---|---|
| Model | DS-2CD2047G2H-LI(2.8mm)(eF)(O-STD) |
| รูปทรง | กระบอก |
| ความละเอียด | 4MP (2560×1440) |
| เลนส์ | 2.8 mm. |
| มุมมอง | 104 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | """IR : Up to 40 m White Light : Up to 40 m""" |
| การย้อนแสง | 130 dB |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 0.75 กก. |
| ขนาด | 12 × 23.4 × 11.7 เซนติเมตร |






