| BRAND | HIKVISION |
| Model | DS-2DE7A432IW-AEB(T5) |
| ความละเอียด | 4MP ( 2688 × 1520 ) |
| เลนส์ | 5.9 mm – 188.8 mm |
| มุมมอง | 50.8 องศา – 2.6 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | อินฟราเรด 200 เมตร |
| การย้อนแสง | 120dB WDR |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| มาตรฐานการกันน้ำ | IK10, IP65 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 5 กก. |
| ขนาด | 22 × 36.3 × 36.3 เซนติเมตร |
| BRAND | HIKVISION |
|---|---|
| Model | DS-2DE7A432IW-AEB(T5) |
| ความละเอียด | 4MP ( 2688 × 1520 ) |
| เลนส์ | 5.9 mm – 188.8 mm |
| มุมมอง | 50.8 องศา – 2.6 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | อินฟราเรด 200 เมตร |
| การย้อนแสง | 120dB WDR |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| มาตรฐานการกันน้ำ | IK10, IP65 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 5 กก. |
| ขนาด | 22 × 36.3 × 36.3 เซนติเมตร |




