| BRAND | HIKVISION |
| Model | DS-2CD1347G2-L (4 mm.) |
| รูปทรง | โดม |
| ความละเอียด | 4MP (2560×1440) |
| เลนส์ | 4 mm. |
| มุมมอง | 75 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | White Light Up to 30 m |
| การย้อนแสง | 120 dB WDR |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| ฟังก์ชั่นพิเศษ | ไม่มี |
| น้ำหนัก | 0.38 กก. |
| ขนาด | 10.9 × 10.9 × 10.3 เซนติเมตร |
| BRAND | HIKVISION |
|---|---|
| Model | DS-2CD1347G2-L (4 mm.) |
| รูปทรง | โดม |
| ความละเอียด | 4MP (2560×1440) |
| เลนส์ | 4 mm. |
| มุมมอง | 75 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | White Light Up to 30 m |
| การย้อนแสง | 120 dB WDR |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| ฟังก์ชั่นพิเศษ | ไม่มี |
| น้ำหนัก | 0.38 กก. |
| ขนาด | 10.9 × 10.9 × 10.3 เซนติเมตร |







