| BRAND | HIKVISION |
| Model | DS-2DE4225IW-DE(E) |
| ความละเอียด | 2MP (1920×1080) |
| เลนส์ | 4.8 mm to 120 mm, 25× optical zoom |
| มุมมอง | 57.6 องศา – 2.5 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | อินฟราเรด 100 เมตร |
| การย้อนแสง | 120dB WDR |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| มาตรฐานการกันน้ำ | IP66 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 2 กก. |
| ขนาด | 16.4 × 29.0 × 29.0 เซนติเมตร |
| Model | DS-2DE4225IW-DE(E) |
|---|---|
| ความละเอียด | 2MP (1920×1080) |
| เลนส์ | 4.8 mm to 120 mm, 25× optical zoom |
| มุมมอง | 57.6 องศา – 2.5 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | อินฟราเรด 100 เมตร |
| การย้อนแสง | 120dB WDR |
| การบันทึกเสียง | ไม่มี |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| มาตรฐานการกันน้ำ | IP66 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 2 กก. |
| ขนาด | 16.4 × 29.0 × 29.0 เซนติเมตร |




