| BRAND | DAHUA |
| Model | DH-IPC-HDW2449TP-S-IL (2.8 mm) |
| รูปทรง | โดม |
| ความละเอียด | 4MP (2560×1440) |
| เลนส์ | 2.8 mm. |
| มุมมอง | 95 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | 30 m. IR & Worm light |
| การย้อนแสง | 120 dB WDR |
| การบันทึกเสียง | มีไมค์ในตัว |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 0.37 กก. |
| ขนาด | 10.09 × 10.99 × 10.99 เซนติเมตร |
| Model | DH-IPC-HDW2449TP-S-IL (2.8 mm) |
|---|---|
| รูปทรง | โดม |
| ความละเอียด | 4MP (2560×1440) |
| เลนส์ | 2.8 mm. |
| มุมมอง | 95 องศา |
| ระยะการส่องสว่าง | 30 m. IR & Worm light |
| การย้อนแสง | 120 dB WDR |
| การบันทึกเสียง | มีไมค์ในตัว |
| การบีบอัดไฟล์ | H.265+ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ำหนัก | 0.37 กก. |
| ขนาด | 10.09 × 10.99 × 10.99 เซนติเมตร |





