| BRAND | Gigabyte |
| Model | GeForce® GTX 1650 D6 WINDFORCE OC 4G (rev. 3.0) |
| Slot | 1 x PCIe 3.0 x16 Slot |
| Chipset | Nvidia |
| Series | Nvidia GeForce 40 Series |
| GPU Model | GeForce GTX 1650 |
| ความเร็ว GPU | 1620 MHz |
| ความเร็ว RAM | 12000 MHz |
| ขนาดความจุ RAM | 4 GB |
| ชนิดของ RAM | GDDR6 |
| CUDA Core / Compute Units / Stream Processor | 896 |
| Length | 225 mm |
| Width | 121 mm |
| Height | 36 mm |
| Bus Width | 128 bit |
| ความละเอียดสูงสุด | 7680 x 4320 |
| DirectX | 12 |
| รองรับ Cross Fire/SLI | No |
| DVI Port | DVI-D x 1 Port |
| HDMI Port | Version 2.0b x 1 Port |
| Display Port | Version 1.4 x 1 Port |
| Option Port | – Port |
| อัตราการกินไฟ | ≈ 75 W |
| Need Power Supply | 300 W |
| Power Connectors | 1 x 8 Pin |
| การรับประกัน | 3 Years |
| Model | GeForce® GTX 1650 D6 WINDFORCE OC 4G (rev. 3.0) |
|---|---|
| Slot | 1 x PCIe 3.0 x16 Slot |
| Chipset | Nvidia |
| Series | Nvidia GeForce 40 Series |
| GPU Model | GeForce GTX 1650 |
| ความเร็ว GPU | 1620 MHz |
| ความเร็ว RAM | 12000 MHz |
| ขนาดความจุ RAM | 4 GB |
| ชนิดของ RAM | GDDR6 |
| CUDA Core / Compute Units / Stream Processor | 896 |
| Length | 225 mm |
| Width | 121 mm |
| Height | 36 mm |
| Bus Width | 128 bit |
| ความละเอียดสูงสุด | 7680 x 4320 |
| DirectX | 12 |
| รองรับ Cross Fire/SLI | No |
| DVI Port | DVI-D x 1 Port |
| HDMI Port | Version 2.0b x 1 Port |
| Display Port | Version 1.4 x 1 Port |
| Option Port | – Port |
| อัตราการกินไฟ | ≈ 75 W |
| Need Power Supply | 300 W |
| Power Connectors | 1 x 8 Pin |
| การรับประกัน | 3 Years |








